Recent Posts

Da nani vile akiaanda maakuli.


Da Yasinta akiwa anaanda maakuli.Picha zote kwa hisani ya Dada Yasinta.

Posted by nyahbingi worrior. Thursday, January 20, 2011

3 comments

  1. Yasinta Ngonyani anasema:
  2. ha haaaaa kaazi kwelikweli! Ahsante kwa kuniweka hapa kibarazani kwako. Halafu nimeona utafauti wengine wanatumia mafiga na mwingine ....malizia

     
  3. emu-three anasema:
  4. Kwanini wanaopika mitaani wanaitwa `mama ntilie, lakini wa majumbani wanaitwa...nani vile?

     
  5. Yasinta Ngonyani anasema:
  6. em3 hapo ni hospital wakiandaa chakula kwa ajili ya wagonjwa ni huko Ludewa. Kumbe hujafuatilia makala hii pale Maisha na Mafanikio

     

Post a Comment

Followers

Popular Posts

Luihamu Ringo