Recent Posts

nilipokuwa safarini,nilitafakari kwa umakini kuhusu binadamu ni nani?Nilitafakari kwa umakini nani ni nani.

Ngoja nikwambie...

Baada ya kutafakari niligundua hatuko hapa duniani kwa ajili ya mtu fulani bali tuko hapa duniani kwa ajili ya ...........

Nikajiuliza ni nini maana ya...

a friend inneed is a friend indeed.

mwisho....

i hate blogging.

Posted by nyahbingi worrior. Sunday, February 6, 2011

4 comments

  1. SIMON KITURURU anasema:
  2. Mmmh!

     
  3. miram3 anasema:
  4. A FRIEND IN NEED IS A FRIEND INDEED...! I like it!

     
  5. Mcharia anasema:
  6. Umekata tamaaee!!

    Kwa nini???

    WHY...IWEJE HIVYO.

     
  7. Mkuu Simon vipi tena?

    M3 its true.

    Mcharia..bado najipa mojo mkuu.

     

Post a Comment

Followers

Popular Posts

Luihamu Ringo